26 ธันวาคม 2555 – พลเอกสุรยุทธ์ จุลานนท์ (ขวา) องคมนตรี และประธานกรรมการมูลนิธิพิทักษ์
![](https://www.whatphone.net/wp-content/uploads/2016/04/whatphone-logo2-3.png)
พลเอกสุรยุทธ์ จุลานนท์ (ขวา) องคมนตรี และประธานกรรมการมูลนิธิพิทักษ์อุทยานแห่งชาติเขาใหญ่ รับมอบอุปกรณ์สนับสนุนการปฏิบัติงาน ได้แก่ ชุดปฎิบัติงานลายพราง ผ้าห่มกันหนาว และเต็นท์สนาม
26 ธันวาคม 2555 – พลเอกสุรยุทธ์ จุลานนท์ (ขวา) องคมนตรี และประธานกรรมการมูลนิธิพิทักษ์
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณและสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า